THẨM QUYẾN FURONG Fibre OPTIC CABLE CO, LTD

Chúng tôi cung cấp giải pháp Fiber Optic chuyên nghiệp cho bạn

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Trung Quốc tốt Cáp quang ngoài trời bán hàng
Trung Quốc tốt Cáp quang trong nhà bán hàng
Trung Quốc tốt Cáp quang FTTH bán hàng
Duyệt mục :
GYXTW 1-12 Core Single Mode G652D Cáp quang / Cáp Quang ngoài trời Cáp quang
GYXTW 1-12 Core Single Mode G652D Cáp quang / Cáp Quang ngoài trời Cáp quang
MTP 24 cáp quang lõi vá cáp MPO Trunk cáp OM3 OM4 với màu Aqua
MTP 24 cáp quang lõi vá cáp MPO Trunk cáp OM3 OM4 với màu Aqua
Bộ tách PLC quang LGX tùy chỉnh 1260 ~ 1650nm Bước sóng
Bộ tách PLC quang LGX tùy chỉnh 1260 ~ 1650nm Bước sóng
GYFTY cáp quang ngoài trời 24 lõi với thành phần FRP Strength, ISO RoHS
GYFTY cáp quang ngoài trời 24 lõi với thành phần FRP Strength, ISO RoHS
ADSS Tất cả các điện môi tự hỗ trợ cáp trên không Cáp PE với thành viên FRP Sức mạnh
ADSS Tất cả các điện môi tự hỗ trợ cáp trên không Cáp PE với thành viên FRP Sức mạnh

SHENZHEN FURONG FIBER OPTIC CABLE CO.,LTD

SHENZHEN FURONG FIBER OPTIC CABLE CO.,LTD SHENZHEN FURONG FIBER OPTIC CABLE CO.,LTD SHENZHEN FURONG FIBER OPTIC CABLE CO.,LTD
1 2 3

FURONG cáp quang co., Ltd là một nhà sản xuất quy mô lớn chuyên nghiệp của các sản phẩm sợi quang, chuyên về cáp quang, dây vá, adapter và kết nối. Chúng tôi là một trong những nhà sản xuất ...

Tìm hiểu thêm

Liên hệ với chúng tôi hôm nay Tin Tức

Kiểm soát chất lượng

Chúng tôi được chứng nhận đạt tiêu chuẩn quốc tế ...

Tìm hiểu thêm